::DongLun Vietnam::.
Welcome to DongLun VietNam. Be part of our family by signing in :X::X
Welcome to DongLun VietNam. Be part of our family by signing in :X::X
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Không Post bài spam, một dòng, nội dung vô nghĩa. những bài ấy sẽ bị xoá đi không báo trước
Mọi tin tức, hình ảnh phải ghi rõ credit và xin hãy tôn trọng những người post bài tại forum bằng cách hỏi ý người post trước khi mang bài đi.

Share | 

Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mitose
~ Superman ~
Mitose

Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ _
Bài gửiTiêu đề: Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~   Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ EmptySat Nov 20, 2010 12:33 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]

YaLun~

20.11.2010

năm nay anh lại thêm một tuổi mới rồi. Và hình như tới cái tuổi này là tuổi anh hứa hẹn nhiều chuyện liên quan tới "body" lắm thì phải =)). Và xem ra anh cũng "quân tử nhất ngôn", trước ngày sinh nhật cũng đã thực hiện một mớ rồi

nên nói gì với anh nhỉ , có nên chúc anh một cái gì đó hay ho và khác biệt không ta....

hãy mạnh mẽ và hạnh phúc, cảm thấy thoả mãn và được làm cái mình thích nhé anh

mong những người ở gần anh hơn em sẽ luôn là một nguồn hộ trợ cho anh trong mọi điều :">

và cuối cùng

cảm ơn anh

dù chả có liên quan gì cả =))

Yêu

Mitose
angela
~ Superman ~
angela

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~   Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ EmptySat Nov 20, 2010 2:24 pm

Đây là sinh nhật đầu tiên của Ya Lun mà em không phải mừng một mình, vào thời khắc đầu tiên của ngày quan trọng này em đã có rất nhiều người bạn để cùng nhau chúc mừng anh. Cảm ơn nhé Ya Lun, nếu không có anh thì có lẽ em sẽ không bao giờ có được những người bạn tốt như vậy và em cũng hi vọng vì tình yêu của chúng em dành cho anh, chúng em sẽ ngày càng đoàn kết hơn, gắn bó hơn.

Chúc Ya Lun của em sinh nhật vui vẻ nhé, mong tất cả mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh. Mong Ya Lun của em lúc nào cũng thật hạnh phúc, vui vẻ bên canh những người mà anh yêu.

Yêu anh nhìu nhìu

A vì hôm nay là ngày đăc biệt nên em tự cho phép mình giành anh là của em một ngày, qua đến hôm sau em sẽ trả anh về cho "ai kia" của anh nhá.
Dâu Tây
~ Moderator ~
Dâu Tây

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~   Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ EmptySat Nov 20, 2010 4:44 pm

Thiên thần! Hôm nay là sinh nhật lần thứ 25 của anh. Trong thời gian này đã có rất nhiều chuyện xảy ra với anh đúng không? Và sau mỗi chuyện ấy em lại thấy thiên thần của chúng em chững chạc hơn, tuyệt vời hơn.
Chúc anh luôn thành công trong công việc của mình.
Dù chuyện gì xảy ra ở bên anh luôn có Fah, có gia đình và có fan!
Chúc anh luôn mạnh khỏe và đừng tham công tiếc việc nữa!
TynaRuan
Uke cao tay
TynaRuan

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~   Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ EmptySat Nov 20, 2010 11:42 pm

aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Lun à ... em vừa đi làm về xong ... mệt quá ...

Nhớ ngày này của năm ngoái ... e còn tất bật lo đi đến nhà Gv ... nhưng năm nay hoàn toàn ngc lai ... em làm hùng hục như trâu để mau chóng đc về nhà và "ngắm" anh :))

Anh ó biết anh rất quan rọng với em ko :"> ít nhất là anh đã thay đổi con người em thành 1 người hoàn toàn khác với em trước đây mà đến bản thân e cũng ko nhận ra mình nữa ... Chính vì vây ... rất cảm ơn anh đã có mặt trên cõi đời này ...
Nhờ có anh mà cuộ sông với em có ý nghĩa hơn ... Và hơn bao giờ hết Sinh nhật anh là 1 ngày có phép màu ... nó mang đến niềm hạn phúc cho mọt người ... nếu ko phải tất cả thì ít nhất là còn có em và toàn thể DLVN này anh ạ ... Chính vì thê ... tuổi mới , nhưng anh đừng thay đổi nhiều quá so với hiện tại nhé :"> tại ... em sợ cái cách anh thay đổi làm em yêu anh nhiều hơn ...

Chúc anh sinh nhật vui vẻ ... hạnh phúc với gia đình và bạn bè , hơn ả là với Yan Da Dong =))

I.L.U.S.M

quynh_nhu3010
~ Bấn Loạn Hội ~
quynh_nhu3010

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~   Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ EmptyMon Nov 22, 2010 11:23 am

Giờ mới lết vào dc :(

Lun ơi, xin lỗi anh!
Mấy ngày nay vì hư máy tính nên dù sn anh em cũng ko vào chúc mừng sn cho anh dc :(

Muộn rồi nhưng chúc anh luôn gặp những điều may mắn trong cuộc sống :X
Có được những gì mà anh muốn có :X
Mong anh và ai kia luôn hạnh phúc :">

Yêu anh thật thật là nhiều >:D<
Anh mãi là Angel của ... Dong (:()

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~   Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ Empty

Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Happy Birthday Yan Ya Lun ~ Our Angel~ Halloweenwarning
Trang 1 trong tổng số 1 trang